Miền Trung Trải nghiệm không vui với em 19 - Massage Thành Đô - Phan Thiết.

Rìviuơ đặc cầu

Binh nhì
Chuyện là t quá mệt mỏi với Sài Thành xô bồ nên bỏ phố về biển, ghé nhà em ghệ ở Bình Thuận (cách Phan Thiết 40km) nhưng em có việc bận phải vào SG, tréo nghoe vcl, thôi thì đó giờ chưa đi massage mệt bao giờ nên mạnh dạn tra Rphang, thấy ông em checker bên massage Thành Đô tư vấn cũng nhiệt tình, vậy là xách cu chạy hơn 40 cây số giữa đêm trên QL1A té ra Phan Thiết (Xa vcl).Đ hiểu sao bên qly tư vấn t mấy em, mà vào quầy bấm bụng kêu em 19 (như ai thôi miên vậy), do tao hỏi là có em nào lôli ko, thì hắn đưa em 19 (này t cũng đ biết loli hay ko nữa, nhma chắc là kiểu mình dây cây cảnh)

T mua gói 1M (đợt giảm còn 7 xị thì phải), sauđó lên phòng ngồ xông hơi chờ em vào. Mở cửa ra trước mắt t là 1 em gái miền Tây da ngâm, cũng kiểu mình dây vú bự, em này nhiều hình xăm, nhìn còn cứng cỏi hơn tao luôn =))) (tml nào gu phong sương chắc là thích), em mặc cái áo crop top đen với cái quần gì t đ nhớ, nói chung là nhìn khá bụi bặm phong trần, đối với t thì thấy hơi dữ. Vào thì cũng ngồi xong hơi, ra thì em kêu t vào bồn tắm, em hỏi anh có muốn em vào tắm chung ko thì lên vé (thêm 300 350k gìđó t ko nhớ rõ), thì em nude tắm chung với có massage chà vú + 69. Tao sẽ chia sẻ 2 phần trước nhé:

Phần 1: Massage khoẻ làm cơ bản, không khen không chê, do t chưa có kinh nghiệm đi massage mấy chỗ này, nhưng chấp nhậnđược.

Phần 2: Massage chà vú, đá lưỡi kiểu thái hay gì đó em làm cũng khá bài bản, tuy nhiên tao cảm giác hơi hời hợt (em nói vừa tiếp 1 thằng Tây xong, nhma t cũngđ quan tâm luôn)

RIÊNG QUẢ 69 thì tao thất vọng vcl, mua thêm gói thái cũng vì muốn trải nghiệm BJ, mà em làm rất hời hớt, kiểu bú cho có, t thì ngại sao bth t cũng ra nhanh vcl, nhma em bú thì t thấy tụt hứng mãi ko ra, bú đ ra thì em đâm ra sục HJ ,em sục như cái pít tông xeá tụi m,đau cu vcl luôn.THÁI ĐỘ LÀM CHO XONG VIỆC THÔI .Thế cho nó vuông. Nói chung lần đầu tiên thử, trải nghiệm ko tốt nên t cũng đ nhớ rõ. Quả 69 tao cũng đ bú luôn, nói chung là t cứ ngồi nói chuyện, thảo mai với em cho xong việc chứ nản vcl

Đánh giá em 19:
Vòng 1 hàng real, hơi xệ (kiểu mình cũng dây dây)
Vòng 2 lipit nhẹ
Vòng 3 ổn, ko khen không chê.
Vòng 4 tỉa tót, t tuột mood nên cũng đ sờ mó nhiều, đ 69 luôn.

Hành sự xong thì t tuột hứng nênchạy thẳng về, về thì quản lý có ib, cũng phản hồi là tư vấn t nhiều em, nói chung em 19 thì t thất vọng, nhưngđánh giá cao service của quản lý, nói chung cũng do t tự chọn, chứ khứa có tư vấn mấy em, thôi xem như bài họcđắt giá. Tuy nhiên mấy em khác có vẻ ngon, có dịp sẽ ghé lại (quản lý thấy bài này thì nhớ giảm giá cho t nhé)

Địa chỉ cho mấy pro:🏠 69 Trương Hán Siêu, Phú Thuỷ, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận.

(bài nàyđ phải quảng cáo, quýquản lý nên up, còn em 19 thì t vẫn chê vl)

*tụt hứng với cũng ko có nhu cầu chụp, mà hình như kođược chụp thì phải

tổng chi phí cho quả bom xịt 19: 1 củ

amung
X