Tâm sự cùng anh em 👍👍👍

Đạt3phích87

Thành viên
Hey dzô chào 500 ae !
Minh đăng bài 2 bé nhà mình yumi , linh chanel
Nói thật voi anh em
Ngày nào mình gọi đt hỏi thăm bé : về cách phục vụ mình chỉ hướng dẫn hết ga hết số rồi
Mình khá bức xúc số thành phần đi chơi tao lao quá tính ko nói tưởng mình sợ
Mình nói lun : mình như anh em o đây đi chịch dạo nên khá rõ choi diễn đàn gần 2 năm rồi chứ bánh trái gi o đây hết
Sup hầm viết hẳn rp tin nhắn + chìa khóa 🔑 lun ai cũng vậy
Riêng mình đúng sai rõ ràng mình xử lý liền ko để qua ngày hôm sau đâu
Nếu như linh chanel công nghiệp mình xuất tiền túi ra hoàn trả lại cho anh em lun còn đi phá bài cmt chửi bới em hàng ko soi mói đời tư ngta lên phá
1 thằng duy nhất chuyên đi phá bài các em hàng phá hoài phá mãi bom phòng dùng sim rác : pinksaigon, mẫn nghi , lâm gia linh , linh chanel hên yumi off rồi nên ko phá thôi em nào hot hot là phá tại mấy em từ chối ko tiếp nửa
Đặc biệt : bị liệt dương 😷😷😷
Mình góp ý thôi chứ lên án ai o đây , ai đi mấy bé của mình bảo mật thông tin hết & chưa đụng chạm tới ai
Xong thằng liệt dương e linh ko bít nên nhận làm Linh chanel bj 20P dương vật ko cương cứng chơi bời gi nữa , xong ko làm nữa bi chửi đuy nay đuy kia tại phòng lun và em linh bỏ đi ra
Từ mấy bữa nay thấy acc lone vào chửi liên tục ko bit vụ gi
Nói thiệt làm nghề.chấp nhận va chạm thôi ko tránh đc
Không muốn nói rồi mà thấy quá đáng cần phải nói
chưa tính :
Bé yumi nhà mình tiếp thằng cu to & bao dâm mới sáng sớm khách đầu tiên lun làm xong khách đo' đi về nhà lun đau bím ko làm được nữa lần đầu tiên đi la làm nghề này kinh nghiệm chưa có ông này nick o diễn đàn nay lun mình ko thèm nói chuyện lỡ rồi bít noi sao giờ
Thêm thằng ông cố chịch chạy đi e linh chanel xong nói xuống lê tân trả tiền tính tiền phòng đua lun thấy lịch sự đoàng hoàng e linh tin tưởng ai ngờ
Thêm thằng sưu nhi nửa chịch chạy mình gọi đt xong quay lại hotel trả tiền nói tôi quên kkkk
Trong số anh em đi bé nhà mình hỏi mình suốt đi choi choi đi hỏi mình làm cái gi ...oki muốn gi ib cho minh bên trung sơn qua đay cafe nói chuyện đời cho vui
Riêng m thằng liệt dương
Thay vì m đi phá bài e hàng nên đi trị bệnh đi này tao nói thiệt
Mày cứ phá tao đâu cấm cản gi đc mày
Đừng để mọi việc đi quá xa. Rôi cũng có 1 ngày lãnh hậu quả
Tao có thông tin mày tao qua nhà mày lun yên tâm tao xác định qua nhà mày tao ko cần lui nửa
Gặp mấy thành phần nhức răng thiệt
{shoot1}{shoot1}
Chúc mừng anh em lúa thóc mãi đong đầy nha👍👍👍

amung
X