Miền Nam Em Máy Bay Vinhomes

DavidTran99999

Trung sĩ nhất
Đụ móa mọi người lại là Đa vịt đây , đầu tiên Đa Vịt cũng cảm ơn những anh em đã mời cafe Đa vịt và Đa vịt cũng có share rau hay máy bay cho vài anh em tuy nhiên Đa vịt chỉ share số lượng ít để tránh sự gọi là lùa gà không mang lại kết quả . Với Đa vịt chăn dắt là yếu tố tùy duyên nên sẽ có vài anh em chưa chăn được thì đừng nóng vội phán xét Đa vịt vì Đa vịt lun share cho anh em info real bao gồm sdt zalo và faceboook ( nếu có ) . Đa vịt chỉ mun nói với anh em là không em này thì em khác không có gì phải áp lực cả , Đa vịt là thằng chạy bike nên anh em nào có lòng mời cafe thì Đa vịt ưu tiên share trước thôi . Chứ không phải Đa vịt làm tiền anh em ( Đa vịt không thu phí ) gì cả đơn giản các bạn có lòng thì Đa vịt cũng có dạ , thằng chạy bike nó đã không tính toán với anh em thì hy vọng anh em cũng đừng tính toán làm gì đơn giản chỉ là một ly cafe . Cảm ơn anh em đã xem , chúc anh em buổi tối đầu tuần dui dẻ trẻ khỏe - mại iu :x

Quay lại câu chuyện chăn dắt , hôm qua có đèo một em từ Q3 về Vinhomes trên đường mà ẻm cứ cạ cạ Đa vịt riết làm Đa vịt nắng cực . Thế là đã quyết định chăn em sau 24h nc qua Instagram thì hôm nay cũng lụm được em trên căn hộ triệu đô . Lần đầu được bước vào thế giới của dân có tiền nó sướng còn hơn là có khách bonus nữa anh em à , mà xu cái là về nhà chơi có con gái của ẻm nên Đa vịt bị khớp mấy đồng dâm à . Sướng cũng méo dám rên mà mới nhâp cuộc được 30p Đa vịt ra mọe gòi . Nghe ẻm nói gặp một lần mà nhanh nữa lòng Đa vịt bồi hồi sao xuyến phải chăn Đa vịt bị yếu sinh lý =))

amung
X