Miền Nam BUỔI SOME BẤT ỔN CÙNG CẬU EM TRAI

M I L A N O

Trung sĩ
Hi all… ✌
Chủ nhật được thằng cu em @Thichmb6x hẹn cafe cuối tuần! Dự định ngày hôm nay là chỉ cafe rồi về! Cafe trong quán cuối tuần nhiều gia đình, nhiều hội chị em mà chả hiểu sao quán khách vào đa số là MB thôi, em nào cũng ngon làm anh em lại thèm MB. Đã thèm thì chớ… em MB của mình lại đòi gặp vì nhiều ngày ko gặp em nó làm em nó thèm!
Sẵn cu cậu đang thèm đang vã quá nên cũng set kèo với em MB (Quá trình set kèo cũng mấy hơn giờ đồng hồ, với các mỹ từ để đả thông tư tưởng em nó nhưng chỉ mới đc 50%)
Thế là 2 thầy trò lại lặn lội đi hơn 20km giữa trưa nắng nóng để gặp em nó. Bởi chả có gì làm động lực hơn cái lone 😂
Bất ổn Part 1: Chuyện chả có gì để gọi là bất ổn nhưng đến đón em nó thì mình vào trước còn cu cậu thì vào sao, thế méo nào lại hết phòng, dự định ban đầu là mỗi ae mỗi thằng một phòng, cu cậu @Thichmb6x sẽ lấy phòng sau khi nào nhận lệnh xuất kích thì phi vào tác nghiệp. Cuối cùng đôi co sao thằng cu cậu lại muốn bem nhau với thằng lễ tân và thằng chủ ks nên mình phải vác cái thân già xuống sảnh để xin lỗi người ta và dẫn nó lên chứ để muộn là hốt xác nó về.
Bất ổn part 2: Khi lên được phòng rồi chuyện gì đến cũng đến, ban đầu thì em MB mình cũng cự tuyệt nhưng kiểu cho có lệ rồi ôm ấp vuốt ve thổi lỗ tai rồi cũng mò đc vú và bú đc lone! Quan trọng là đoạn cuối thằng em nhường mình out trước trong thế truyền thống còn nó thì nằm nghiêng ôm hôn môi đá lưỡi, còn em MB thì sóc lọ. Các bác biết thế truyền thống rồi đấy mình thì nằm trên, nó nằm nghiêng, súng ống nó chĩa lên còn em MB thì sóc nhiệt tình cu cậu kiềm ko được lại bắn như đại bác và phọt thẳng mém tí bắn thẳng vào mặt mình.
Nên từ hôm nay rút kinh nghiệm có some nữa gần ra kêu nó đi ra chỗ khác ko khéo lại ăn nguyên đạn dược của cu cậu 😔

amung
X