3 Shot với bé 2k Miin bím múp non mơn mởn

Cuong Kelvin

Binh nhất
Tiếp tục với 1 bé tên Miin 2k của 1 bác share cho cho, danh sách thì dài tận hơn 20 em, sẽ check dần dần và review lại cho cả nhà xem nha.
Đầu tuần t2 vui vẻ, thì bỗng có tn có bé này nt hôm nay em rảnh, anh có muốn hẹn em kg. Vốn định dự định cuối tuần mới check, mà check hình xinh quá với đúng gu luôn, nên thằng em chỗi dậy liền đành hẹn gặp em buổi tối.
Em ấy ở Bình Thạnh mình thì ở Bình Tân, nên kêu em ấy bắt grab qua, cũng ck cho em ấy 200k làm lộ phí.
Định tối sẽ gặp vài giờ, nhưng chiều em ấy nt hỏi anh biết nhậu kg? Thế là được cái hẹn rủ em ấy nhậu và qua đêm tới sáng luôn kk
Thế là hẹn gặp em ấy 8h ở Aeon Bình Tân, xong chở đi nhậu, cuối cùng chở vào ks quen thuộc tầm 10h.
Và cuộc chiến cũng bắt đầu từ đây, em ấy lột đồ ra nhìn cái thân hình non nớt mơn mởn của em ấy, chịu kg nổi nên đè ra làm 1 shot. Xong giữa đêm mò mẫn làm shot nữa, gần sáng hứng quá gạ gạ làm thêm shot cuối kk
Đánh giá: Tính tình thoải mái, vui vẻ, nc rất lanh và nhí nhanh nha, mặt rất xinh, chiều cao khiên tốn, ngực hệ cam, bím cực đẹp nha, cạo sạch lông, khít nhiều nước hút đã lắm, thơm nữa, đút vào bóp dã man, non nớt mơn mởn, tui thích khoản này nhất luôn, chịu khó hợp tác nhiều tư thế. Tuy nhiên kỹ thuật còn hơi yếu ae chỉ bảo thêm.
Chốt thiệt hại: Nhậu 600 cành, ae nào yếu uống kg lại thiệt nha, đô ẻm tầm hơn chục lon luôn đó, ks qua đêm 400 cành và đưa ẻm 2 củ cho 1 lần gặp, cái khác ae tự thương lượng nha.

amung
X